ผู้เขียน หัวข้อ: <มือใหม่> สอบถามครับ ถ้าซื้อรถมือสองที่นี่ ส่วนใหญ่ต้องไปไล่ซ่อมอีกหรือเปล่าครับ  (อ่าน 913 ครั้ง)

ออฟไลน์ kooriingz

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
พอดี กำลังตัดสินใจระหว่าง ซื้อดาวน์ กับ ซื้อใหม่อยู่ เลยมาขอความเห็นผู้ที่เคย ซื้อจากบอร์ดไปครับ   ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ kakahulk

• Ducati Owner
  • see the world through the lens ^^
    • KaKabPiX
อยุ่ที่การตรวจสอบคับ บอร์ดทำหน้าที่เปนสื่อกลางคับ เราต้องตรวจสอบเอง ของผมได้มาสภาพโคดปิ๊ง ผมว่ารอซื้อรถมือสองสภาพดีๆติดของแต่งมาด้วยคุ้มสุดคับ ขอให้โชคดี

ออฟไลน์ kooriingz

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *