ผู้เขียน หัวข้อ: 795สตาร์ทไม่ติด พอกดสตาร์ทได้ยินแต่เสียงดีเลย์ ไดร์ไม่ทำงานคับ  (อ่าน 1299 ครั้ง)

ออฟไลน์ Odd

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
795 ปี2012สตาร์ทไม่ติดพอกดสตาร์ทได้ยินแต่เสียงดีเลย์ทำงานแต่ไดร์ไม่ทำงาน พออีก2วันผมลองไปสตาร์ทใหม่ทีเดียวติดปกติเลยแต่พอผมขับไปกินข้าวขากลับเป็นเหมือนเดิมเลยคับไม่ติดอีก แบตก็เพิ่งเปลี่ยนมาใหม่คับ ใครเจอปัญหาแบบนี้บ้างช่วยแนะนำด้วยคับว่าเกิดจากอะไร
รบกวนแนะนำร้านซ่อมดีๆโซนรังสิตหน่อยคับ
ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ Sanimaka

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
ผมว่าเข้าศูนย์เลยครับถ้ามีงบผมว่าดีที่สุดครับ