ผู้เขียน หัวข้อ: @@@ เชิญชวนพี่น้อง กินลมชมวิว นั่งบานาน่าโบ๊ท หัวหิน ครับ @@@  (อ่าน 2530 ครั้ง)

ออฟไลน์ Plato

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +2/-0
ไป เช้า-เย็นกลับ กรุงเทพ - หัวหิน ครับ เดินทางวันที่ 17 กันยายน 2556 (ทริปนี้วันธรรมดา เหมาะแกท่านที่ไปแบบชิวๆไม่ติดงานประจำ รถน้อยๆวิ่งสบายๆ) ครับ
นัดหมายเช้าวันที่17
รวมพล ที่ Mc.พระราม2 ตรงข้ามเซ็นทรัท พระราม2
8.00 น. ออกเดินทางครับ.
กำหนดการระหว่างวัน. ผมขอแบบชิวๆไม่กำหนด. แวะกินแวะเที่ยว ตามตกลง พูดคุยฮาๆแบบพี่น้อง
17.00 น. เดินทางกลับ กทม. ครับ

ท่านใดสนใจร่วมทางขอรายละเอียดเพิ่มเติ่ม ติดต่อมาได้ครับ 0818692001 นิคครับ หรือ ID Line : Plato38

ปล. รับทุกรุ่นทุกยี่ห้อ ไม่จำกัด. 250 CC ขึ้นไปครับ

ออฟไลน์ Isabella helmet

• จำหน่ายหมวกกันน้อคARAI, SHOEI
  • SPONSOR
  • Moto GP point: +6/-0
นิคจะไปไหน ซ้อมมือก่อนไปทริปหัวหินหรือ mon47 mon47

ออฟไลน์ Plato

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +2/-0
ไปสำรวจทางให้พี่ๆ หาน้องๆไว้รอต้อนรับ ครับ 555+