ผู้เขียน หัวข้อ: ถีบรถแบบคาเกียร์  (อ่าน 834 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazaxis

• 2ล้อ อยู่ในสายเลือด
  • Ducati Owner
  • Moto GP point: +0/-0
  • ก็ใจมันรัก Ducati
ถีบรถแบบคาเกียร์
« เมื่อ: กันยายน 05, 2013, 04:50:58 AM »
ผมเกิดอุบัติเหตุล้มสไลด แล้วพวกเพื่อนผมมันเอารถผมกลับบ้านโดนการถีบ พอมาถึงบ้านรถสต๊าทไม่ติด

ช่วงนั้นผมอยู่ในโรงพยาบาล พอผมกลับบ้านมาดูรถรถผมคาเกียร์ 5 ผมก็สงสัยว่าเพื่อนถีบกลับมาได้ยังไง

เพื่อนที่ค่อมรถมาก็บอกว่าไม่ได้กำครัช ถีบมาแบบนั้นเลย

รถผมเกียร์มันจะมีปัญหาอะไรรึป่าวครับ ผมขาเจ็บลองขับไม่ได้ด้วยที่บ้านไม่มีใครขับได้เลยครับ
ขับขี่ปลอดภัย ร่วมกันสวมชุดป้องกันทุกครั้งที่ขับขี่รถ    mon43 mon43   mon57 mon57

Ducati Bikers Thailand

ถีบรถแบบคาเกียร์
« เมื่อ: กันยายน 05, 2013, 04:50:58 AM »
//

ออฟไลน์ kakahulk

• Moto GP point: +0/-0
  • see the world through the lens ^^
    • KaKabPiX
Re: ถีบรถแบบคาเกียร์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 05, 2013, 11:35:36 AM »
ถ้าเกียไม่ว่างไม่น่าจะถีบได้นะคับ มองในแง่ดีอาจมีใครไปงัดเล่นรึป่าว มองในแง่ร้ายก้เกียรูดไปแล้วคับ mon6

ออฟไลน์ Kim_TU

• Moto GP point: +1/-0
Re: ถีบรถแบบคาเกียร์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 05, 2013, 12:14:06 PM »
เรื่องรถรอคนอื่นมาตอบ
แต่ขอให้พี่หายๆ ไว
รถซ่อมเสร็จเร็วๆ นะครับ