ผู้เขียน หัวข้อ: กระผมสูง158cmอยากรู้ว่าจะขับเจ้า795absได้ไหมคัฟช่วยบอกหน่อยคัฟ  (อ่าน 1534 ครั้ง)

ออฟไลน์ palm 039

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0

ออฟไลน์ chayawit

• SPONSOR
ขับได้ครับ  ผมสูง163 ยังขับได้เลยครับ สบายมาก mon16

ออฟไลน์ palm 039

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
ขอบคุณมากคัฟ

ออฟไลน์ TBBelle

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +0/-1

ขับได้ครับ  ผมสูง163 ยังขับได้เลยครับ สบายมาก mon16

ขอถามนอกเรื่องนะครับ

ถ้าสูง165 cmขี่sf 848จะเขย่งเท้าไหมครับ

ออฟไลน์ เม@DKC

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +2/-0
  • จงนำชีวิตไปตามความฝัน

ถ้าสูง165 cmขี่sf 848จะเขย่งเท้าไหมครับ
เเตะพื้นเเค่ปลายรองเท้าเลยครับ เเตฝึกบ่อยๆ สบาย mon57

ออฟไลน์ minisk2 (NooM)

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +3/-2
ขี่ได้ครับ
แรกๆอาจจะฝืนหน่อย
แต่พอได้ซักพักหรือชินแล้ว
ทักษะจะมาเองครับ

(ถ้าเอาไปโหลด หน้า/หลัง อย่าลืมเปลี่ยนสแตนนะครับเพราะรถจะตั้งตรงมากจะล่มเอาง่ายๆ พี่ในกลุ่มเคยล่ะ)
Multistrada//Hyper คุยกันคับ Line ID:panupsri

ออฟไลน์ tumkung

• WS 07
  • ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +2/-0
ผมว่าลองคร่อมดีที่สุดครับ ถ้าเตี้ยมากให้นึกถึงเวลาจอดเฉยๆ กะเวลาถอยหลังด้วยครับ อันนั้นน่ากังวลสุดครับ เวลาจอดนิ่งๆกลางแยก เขย่งมาก ไม่สนุกนะครับ

ผมเองก็เตี้ย สูงแค่ 168 เอง เคยลอง sf ของเพื่อนมา บอกเลย ถ้าไม่โหลดนี่ โคตรเหนื่อย มันสุดปลายขาจริงๆครับ   abc39
ผมมีความฝัน
ถ้ามีโอกาสพอที่จะทำตามฝันได้ ผมก็พยายามจะทำอย่างสุดความสามารถ
ตราบใดที่ยังมีลมหายใจอยู่..เท่านั้นเอง

ออฟไลน์ Newtype(ต่อ)

• *

ลองซื้อตัวโหลดโซ็ค ของ SF 848 มาครับ น่าจะช่วยได้นิดนึงให้ปลายเท้าลงพื้นได้เยอะหน่อย

ออฟไลน์ superbikepart

• *
ขี่ได้ครับสบายๆ แต่เหนื่อยตอนซิกแซกเวลารถติดครับ เรื่องจอดไม่ต้องกังวลให้ลงจากรถแล้วเข็นจอดเอาครับ

ออฟไลน์ lek mammoth

• *
  • Moto GP point: +1/-1
ผมว่าสูง 158 cm จะเขย่งนะ ปัญหาเวลากลับรถ จอดรถต้องดูเหลี่ยมดีๆ หรือเวลาขยับรถถอยหน้าถอยหลังอาจจะต้องหารองเท้าพื้นสูงๆช่วยครับ

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8
ขี่ได้แน่ ๆ ครับ แต่ต้องเทคนิกเยอะ บาลานซ์เยอะหน่อย ตอนมุดในเมือง รูไหนที่ต้องเอียงรถ ทิ้งน้ำหนักรถเยอะ ๆ ก็ไม่ต้องเสี่ยงเข้าไปครับ abc36 แค่นี้ สบาย abc34
NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand