ผู้เขียน หัวข้อ: SF จะมีการเปลี่ยนโฉมไหมครับ พอดีโทรไปที่ศูนย์ เค้าบอกไม่มีสีเหลืองแล้ว  (อ่าน 2479 ครั้ง)

ออฟไลน์ ownz

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +0/-0
ใจอยากได้สีเหลืองมากๆ ตอนนี้ก็ลังเลอยู่ว่า จะR1 หรือ SF 555รถคนละแนวเลย ดันชอบ2คัน แต่พอโทรไปที่ศูนย์ เค้าบอกไม่มีสีเหลืองแล้ว ใจเลยจะไปทางR1สะมากกว่า แต่ที่บ้านชอบ SF แต่อยากรู้ว่า มันจะมีการ โมเดลเชนท์ ไหมครับในระยะเวลาอันใกล้นี้ mon5

ออฟไลน์ yong150

• I'm BCC 150
  • Ducati Owner
  • Moto GP point: +1/-0
ไม่มีคือ ต้องสั่งจากอิตตาลี่มั้งครับ  เพื่อนผมก็สั่งนะครับได้รถเดือนที่แล้ว  สั่งไป2เดือนกว่า   

ออฟไลน์ MyTaLenT Tor

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
ตอนนี้ สีเหลือง ไม่มีแล้วนะครับ เพราะว่ามันออกมานานมากแล้ว
ตอนนี้ ที่ศูนย์จะนำเข้ามาแค่ สีดำด้านกับสีแดง อย่างเดียวครับผม  mon14

ออฟไลน์ Impresza Neung

• Global Moderator
  • Moto GP point: +14/-0
  • " ได้เวลาสนุก ได้เวลา สตีท "
ตอนนี้ สีเหลือง ไม่มีแล้วนะครับ เพราะว่ามันออกมานานมากแล้ว
ตอนนี้ ที่ศูนย์จะนำเข้ามาแค่ สีดำด้านกับสีแดง อย่างเดียวครับผม  mon14
สีเหลือง สีแดง สีดำ สำหรับ sf 848 ออกมาพร้อมกันครับ ปี 2012