ผู้เขียน หัวข้อ: ชวนเที่ยวเขื่อน : ทริปแรก Monster Club เล่นน้ำกินปลา แพลุงหรั่ง เืมืองกาญจฯ เสาร์ 25 ก.พ. 55  (อ่าน 51756 ครั้ง)

ออฟไลน์ nakzido (แน๊ค DCG!!)

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +14/-1
ถั่วต้มนะคับโดนโบนัสฟรีไปกันเต็มๆ 20กว่าโล 555555  mon4 แต่ว่าได้ประสบการที่ดีนะ

ไม่ได้รถภู ผมแย่เลย มองทางไม่เห็นจิงๆ ขับไปมองหาแต่ไฟกลาง ขอบคุณนะคับ ขับเกินไป แต่ก็สนุกดีคับ  mon48

ออฟไลน์ -Signel- (ไอซ์ DCG!!)

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +1/-0
ถั่วต้มนะคับโดนโบนัสฟรีไปกันเต็มๆ 20กว่าโล 555555  mon4 แต่ว่าได้ประสบการที่ดีนะ

ไม่ได้รถภู ผมแย่เลย มองทางไม่เห็นจิงๆ ขับไปมองหาแต่ไฟกลาง ขอบคุณนะคับ ขับเกินไป แต่ก็สนุกดีคับ  mon48

เมื่อวานกลับถึง กทม กันกี่โมงหรอครับพี่แน๊ค ขนาดผมออกกันมาก่อน 6 คัน ยังถึง 3 ทุ่มเลย เส้นสุพรรณนี่สุดๆ  mon8

ออฟไลน์ nakzido (แน๊ค DCG!!)

• Moto GP point: +14/-1

เมื่อวานกลับถึง กทม กันกี่โมงหรอครับพี่แน๊ค ขนาดผมออกกันมาก่อน 6 คัน ยังถึง 3 ทุ่มเลย เส้นสุพรรณนี่สุดๆ  mon8

ไอซ์ พี่ถึงประมาณ 4 ทุ่มอะ แวะไปเกือบถึงสุพรรณ เสียอย่างเดียวมืดมากมองทางไม่เห็นเลย  mon36

ออฟไลน์ gayray

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +3/-0
ถึงบ้านละค้าบ  mon16 วันนี้ได้โบนัสขี่ฟรีกันถ้วนหน้า

mon61 mon61ขอโทษด้วยนะ ที่แจกโบนัสให้20กว่าโลไปหลายคัน มองไม่เห็นจริงๆ เพราะทุกครั้งที่หันมองก็เห็นตามมาหลายคัน คราวหน้าจะหยุดให้เป็นช่วงๆนะ ผมคิดว่าน่าจะคาดกันตอนรถติดๆแน่เลยครับ ขอแก้มือทริปหน้าแล้วกันนะ ขับมารอที่ปั๊มมีแค่รถต้นคันเดียวที่ตามผมมาในปั๊ม ปตท เกษตรนวมินทร์ และเห็นโดขี่ผ่านไปเลยสามสี่คัน ผมเลยคิดว่าแยกย้ายกันกลับไปหมดแล้วครับ แต่ผมขี่ไม่เกิน120 จริงๆนะ  mon40 mon40

ออฟไลน์ mmctor30(ต้อ)

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
น่าจะคาดกันตอนสะพานวนลง ถนนกาญจนาครับตอนแรกผมมองหลังยังมีอยู่แต่หลังจากลงสะพาน หายหมดเลย mon48

ออฟไลน์ turboman

• Moto GP point: +9/-2
หลุดกันตอนช่วงบางเลนมาออกมาเส้น 345 ครับติดไฟแดงเลยแยกขาดกับพวกพี่เกเร ผมกับพล 796 เห็นว่ากลัวขาดกลุ่มกันก็รีบขี่ให้ทันพวกพี่เกเรเลยหลุดกลุ่มหลังเลย  mon29

ออฟไลน์ -Signel- (ไอซ์ DCG!!)

• *

ไอซ์ พี่ถึงประมาณ 4 ทุ่มอะ แวะไปเกือบถึงสุพรรณ เสียอย่างเดียวมืดมากมองทางไม่เห็นเลย  mon36
กลับทางเส้นสุพรรณที่อออกบางบัวทองปะครับพี่ ทางอย่างมืดเลย

ออฟไลน์ x6xus(x)

• Moto GP point: +10/-0
ขับขี่ปลอกภัยนะครับ

ติดต้องpresent งาน อดไปทั้งเช้าและเย็น  mon19 mon29

555 เหมือนกันเลย ผม เช้า บ่าย  mon36 mon36

เสียดายจังที่ไม่ได้ไปกัน สรุปวิ่งไปกลับร่วมกลับบ้านเกือบ 600โล  mon36

เสาร์หน้านี้ BRC. มั้ยครับโด

ออฟไลน์ turboman

• Moto GP point: +9/-2

ติดต้องpresent งาน อดไปทั้งเช้าและเย็น  mon19 mon29

555 เหมือนกันเลย ผม เช้า บ่าย  mon36 mon36

เสียดายจังที่ไม่ได้ไปกัน สรุปวิ่งไปกลับร่วมกลับบ้านเกือบ 600โล  mon36

พฤหัส-ศุกร์-เสา ไปเขาค้อ-วังน้ำเขียวนะพี่ ขอโทษทีไว้วันหลังไปขี่กันนะพี่

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8

พฤหัส-ศุกร์-เสา ไปเขาค้อ-วังน้ำเขียวนะพี่ ขอโทษทีไว้วันหลังไปขี่กันนะพี่

เที่ยวจิงไรจิง abc35
NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand

ออฟไลน์ tonzaa

• *
  • Moto GP point: +0/-0
  • tonzaa(ต้น)
ครั้งหน้าขอไปด้วยคนนะคับ mon10

ออฟไลน์ khunpu

• Khunpu
ใครอยากไปซ้อมสนาม BRC ชวนด้วยนะคับพี่ๆผมไปด้วยคน

ออฟไลน์ Waterclean

• *
    • รับซื้อรถมือสอง

ออฟไลน์ siva(วัชร์)

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +3/-0
สนาม brc ปิดแล้วครับ ไม่ทราบกำหนดเปิดครับ