ผู้เขียน หัวข้อ: ฝาก795คันเล็กๆของผมไว้ซักคันนะคับ(อัพรูปเพิ่มนิดหน่อยครับ)  (อ่าน 20339 ครั้ง)

ออฟไลน์ patchara

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
เวลาขับฟิลว์ของแฮนตัวนี้เป็นยังไงบ้างครับ แตกต่างจากของเดิมมากไหมครับ ขอบคุนครับ mon10

ขับเร็วสนุกและมั่นใจกว่าเดิมคับเพราะน้ำหนักเทลงไปที่มือมากดว่าแฮนด์ปรกติ ท่านั่งต้องก้มลงไปอีกนิด
แต่ตอนรถติดๆนี่เมื่อยหลังมือเอาเรื่องเหมือนกันคับ

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ seedolay

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
ขอทราบราคาอกได่+ท่อด้วย คร้าบบ ขอบคุณคร้าบบบบ

ออฟไลน์ aunkitty

• *
ตัวปั้มเบรคของอะไร ราคาเท่าไหร่ครับ ขอบคุณมากครับ ไม่ทราบว่าเรียกถูกรึเปล่ายังมือใหม่อยู่ครับ ที่เป็นกระปุกดำๆข้างๆแฮน

ออฟไลน์ jfullmoon

• ออกทริป หนุกหนาน 77 จังหวัดทั่วไทย
สวยมากครับ

ออฟไลน์ pettuttploy_99

• *