ผู้เขียน หัวข้อ: ล้อ enkei เพื่อนคนไหนมีข้อมูลบ้างครับ โอเคไหมสำหรับ monster 795  (อ่าน 1653 ครั้ง)

ออฟไลน์ Cha-bar

• ทัณฑ์บน
  • *
  • Moto GP point: +14/-0
 mon10 ล้อนี้เป็นอย่างไรครับ จากเดิม ล้อ มาเชย์.. มีแต่คนนิยมชมชื่น แล้วเอ็นไกเอง เป็นอย่างไรบ้างครับ หาข้อมูลไม่ค่อยมีเลย 

แต่อย่างไรก็คงไม่เปลี่ยนล้อล่ะครับ ใช้อยู่ดี  mon48
MONSTER LOVER CLUB

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ Poko_kung

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +10/-0
อย่าไปคิดมากครับ ของผม 796 ก็ยังเป็น enkei เลยครับ

ถ้าถามว่าดีไหมผมว่าก็ดีนะครับ เพียงแต่มันไม่เบาเหมือนพวกล้อ forge เท่านั้นเองครับ แต่เรื่องความแข็งแรงไม่น่าจะเป็นรองครับ