ผู้เขียน หัวข้อ: รถเพิ่งหมดประกัน2ปีไป แนะนำร้านซ่อมข้างนอกด้วยครับ  (อ่าน 4773 ครั้ง)

ออฟไลน์ vahahaha

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +8/-5
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Isabella helmet

• จำหน่ายหมวกกันน้อคARAI, SHOEI
  • SPONSOR
  • Moto GP point: +6/-0
chicane performance คับ ลาดพร้าว64 mon57 mon57

ออฟไลน์ wirot

• ออกทริป หนุกหนาน 77 จังหวัดทั่วไทย
  • Moto GP point: +3/-1
chicane performance คับ ลาดพร้าว64 mon57 mon57

ตามนั้นเลยครับ
แต่อะไรพอทำได้ก็ควรทำเองครับ ค่ายกมันแพง ถ้ารอให้มันเสียจนขับไม่ได้...
"ขับช้า ๆ อย่าให้ใครแซง ???"

ออฟไลน์ burapaboy (บอย DCG!!)

• Global Moderator
  • Moto GP point: +9/-1
มีอยู่หลายร้านเหมือนกันนะครับ อยู่ที่ว่าใกล้ที่ไหน สะดวกที่ไหนครับ ลองดูในเวปได้เลยคร้าบบบ อย่างของผมอยู่พระราม2 ใกล้ BD Speed ก็ไปที่นี่ครับ ลองหาข้อมูลก่อนก็ดีนะครับ  mon57 mon57 mon57

ออฟไลน์ taneth

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
อย่างผมซื้อ มือ2 m795 มาครับ จะเชอร์วิสข้างนอกครับ เห็น ข้างบนบอก ร้าน chicane performance อยากทราบว่า เช็ค 12k ค่าใช้จ่ายตกอยู่ที่เท่าไหรครับ

ขอบคุณครับ