ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ... จ.อุดร มีร้านไหนที่แต่งจุกจิกบ้างครับ  (อ่าน 1161 ครั้ง)

ออฟไลน์ chchmily

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +0/-0
คืออยากจะเปลี่ยนนู้นเปลี่ยนนี้ ผมต้องสั้่งจาก กทม
แล้วเวลาเปลี่ยนก็ไม่อยากไป ศูนย์ เพราะมันนิดๆ ไรงี้ 555  mon48
ชอบของจุกจิก เลยอยากให้พี่ๆแถวบริเวณนี่แนะนำร้านหน่อยครับ
ผมแวะมาอยู่ เลยไม่ค่อยรู้จักร้านสักเท่าไร
ขอบคุณมากครับ  mon5

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ paperdream

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
จำชื่ือร้านไม่ได้ อยู่ด้านขวามือก่อนถึงสี่แยกวิทยาลัยพละศึกษา(ฝั่งตรงข้ามร้านขายเหล็ก)สั่งอะไหล่แต่งได้ครับ ร
 อีกที่เลี้ยวขวาหลังเซนทรัลอยู่ซ้ายมือก่อนข้ามสะพาน