COMMUNITY > MULTISTRADA AREA

สมาชิกท่านใดที่จอง MULTISTRADA ในงานมีบ้างไหมคับ หรือขับอยู่แล้วอยากมีเพื่อนคับ

(1/10) > >>

Cheer DNT(Hx2):
 mon57 ผมจอง MULTISTRADA ABS จองวันที่ 27/3/56 โปรฯงานมอเตอร์โชว์ ผมรอดูว่าจะได้รับรถเดือนไหน  เชลแจ้งไว้ ต้นเดือน พ.ค56  mon57
ส่วนตัวไม่เคยลองขับ รึ ไม่เคยคล่อม รถรุ่นนี้เลย แต่ตัดสินใจซื้อเพราะเห็นเพื่อนที่ขอนแก่นใช้ เป็นรถที่ครบเครื่องมากๆ เพื่อนเอาลงสนามเข่าเช็ดได้เลย
แล้วไปทางไกลขนาดไหน ก็ไม่ต้องง้อรถเซอวิท ผมเลยตัดสินใจจองเลย ถ้าจะมารอ ลองขับก่อน คร่อมก่อน คงได้รถอีกนานแน่เลย
มีสมาชิกท่านใดจองแล้ว รึ ใช่อยู่แล้ว รายงานตัวหน่อยน๊ะคับ เผื่อแลกเปลี่ยนข้อมูลในการใช้งาน

ผมชื่อ เชียร์ DNT ปัจจุบันใช้ Ducati streetfighter 848 ปี 2012 ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านคับ  mon61

WEBMASTER(กอล์ฟฟี่):
 mon48 ไว้ผมขอรอคล่อมรถพี่เชียร์ก่อนค่อยตัดสินใจ mon47

ยินดีด้วยครับพี่ .. เล็งแล้วเล็งเล่า .. ใจนึงก็อยาก อีกใจก็รักน้องถั่วดำ mon48

--- อ้างจาก: WEBMASTER(กอล์ฟฟี่) ที่ มีนาคม 28, 2013, 02:07:49 PM --- mon48 ไว้ผมขอรอคล่อมรถพี่เชียร์ก่อนค่อยตัดสินใจ mon47

ยินดีด้วยครับพี่ .. เล็งแล้วเล็งเล่า .. ใจนึงก็อยาก อีกใจก็รักน้องถั่วดำ mon48

--- End quote ---
เจอกันให้ลองขับเลยคับกอลฟ์  ถ้ารักมันก็อย่าเพิ่งทิ้งมันเลย Diavel สวยน๊ะ ไปทางไกลก็สบายเหมือนๆกัน  mon57

รูปนี่เลยคับ คุณ ปู เทพ มัลติ อยู่ขอนแก่น ขับรุ่นนี้มา2ปี ผมคงต้องให้เขาสอนแล้วล่ะ  mon10

ด้วยแฮนที่กว้าง ไม่หุบเข้าแบบรถสปอต แล้วรถก็คันใหญ่ ไม่น่าเชื่อว่าจะขับได้แบบนี้เลย  mon57 ใจล้นๆ

Poodylee:
เกือบจองแล้วคับ. เมียบอกกลับไอคุยกันก่อน mon36

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version