COMMUNITY > TEAM ZONE

การปักหมุดกลุ่ม รบกวนให้กระทู้รัน 50 page ก่อนนะครับ ^^ จะติดรูปและปักหมุดให้ครับ

(1/1)

WEBMASTER(กอล์ฟฟี่):
เนื่องจากในปัจจุบัน มีเพื่อน ๆ ใช้รถดูคาติ เป็นจำนวนมาก และเริ่มมีการรวมกลุ่มของเพื่อน ๆ ในโซนต่าง ๆ กันมากขึ้น

ผมจึงจะขออนุญาต สำหรับห้องโซน ที่มีการเคลื่อนไหว และมีเพื่อน ๆ ตอบไปแล้ว ไม่ต่ำกว่า 50 หน้า   ทำการปักหมุด ให้อยู่ด้านบน นะครับ พร้อมทั้งจะแปะโลโก้กลุ่มไว้หน้าโซนให้นะครับ  mon32

ถ้ามีอะไรเพิ่มเติม จะนำมาแจ้งอีกครั้งนะครับผม mon61

KAW9@DKC:
รับทราบครับ และขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยครับ mon48

Nongk69:
รับทราบ เดวต้องดันกระทู้ให้ได้ห้าสิบหน้าอิอิ abc48

here_biggg:
พอดีเพิ่งเข้ามาเล่นเวปนี้ครับ
อยากทราบว่า มีกลุ่มทางพิษณุโลกบ้างมั๊ยครับ
ช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณเวปมาสเตอร์มากครับ

somterk:

--- อ้างจาก: here_biggg ที่ มีนาคม 15, 2013, 12:11:42 PM ---พอดีเพิ่งเข้ามาเล่นเวปนี้ครับ
อยากทราบว่า มีกลุ่มทางพิษณุโลกบ้างมั๊ยครับ
ช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณเวปมาสเตอร์มากครับ

--- End quote ---

กลุ่ม Ducati Lower North (DLN) เลยครับ รวมเพื่อนสมาชิกโซนภาคเหนือตอนล่างครับ ผมก็อยู่ อ.วังทอง จ.พิษณุโลกเหมือนกันครับ  mon48 mon48

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version