COMMUNITY > SCRAMBLER DUCATI

ออก Scrambler Icon มาได้เดือนกว่าๆ เริ่มสตาร์ทติดยาก

(1/3) > >>

ITBCIS:
ไม่รู้ว่าผมคิดไปเองหรือป่าวครับ รถวิ่งมาแล้ว 500 โล เติมโซฮอล์ 95 ทุกครั้ง

สตาร์ทรถทุกเช้า บางครั้งเสียงสตาร์ทติดง่าย กดปุ่ม Start ปุ๊ป ติดปั๊ป
บางครั้งกด Start กว่าจะติด รู้สึกว่ากดปุ่มนานกว่าเดิม แล้วเสียงสตาร์ท เหมือนรถหมดแรง

พอจะมีผู้รู้ท่านไหน แนะนำผมได้บ้างไหมครับ..ตอนนี้ผมเริ่มเกิดอาการนอยด์ครับ  mon8 mon8

ModelClub:
แนะนำ ไปเคลมไดสตาร์ทใหม่ที่ศูนย์เลยครับ  mon40

ITBCIS:
โอ้....  mon36

แต่ยังงัยก็ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

WEBMASTER(กอล์ฟฟี่):
เคลมฟรีครับ  เสียเวลาหน่อย ใจเย็นๆ  นะครับ mon6

WEBMASTER(กอล์ฟฟี่):
 แนะอีกอย่าง ว่า อัดคลิป ตอนที่มันสตาร์ทไม่ค่อยติดไปด้วยนะครับ เผื่อไปถึงศูนย์แล้ว มันปกติครับ mon61

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version