COMMUNITY > STREETFIGHTER AREA

สอบถามพี่ๆ ครับ

(1/1)

SIMBA:
อยากทราบว่า SF 848 มีข้อเสียอะไรบ้างครับ ที่ต้องควรดูแลเป็นพิเศษ พอดีจะออกรุ่นนี่ รูปทรงมันเย้ายวนใจเหลือเกิน

แล้วค่า maintenance เป็นยังไงบ้างครับ

Konnawee:

--- อ้างจาก: SIMBA ที่ ตุลาคม 12, 2015, 01:21:45 PM ---อยากทราบว่า SF 848 มีข้อเสียอะไรบ้างครับ ที่ต้องควรดูแลเป็นพิเศษ พอดีจะออกรุ่นนี่ รูปทรงมันเย้ายวนใจเหลือเกิน

แล้วค่า maintenance เป็นยังไงบ้างครับ

--- End quote ---
ผมขับอยู่ไม่ค่อยมีน่ะครับ   หล่อล้วนๆ5555

vigran1976:
ตอนล้างรถครับ ฉีดน้ำสุ่มสี่สุ่มห้าไม่ได้ อาจเป็นแทบทุกตัวของดูคาติ ส่วนอื่นไม่น่ามีครับเท่าที่ใช้อยู่

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version