TRIP/MEETING/GALLERY > Showroom Ducati

เปิดตัว821แห่งทุ่งบางแวกจ้า^^

(1/2) > >>

GOOD:
คลอดออกมาได้ 1 เดือนพอดิบพอดีในวันนี้กับ Ducati Monster821 @เลขไมล์ 821 ^^
เป็นแฟนค่ายแดงมานานนม แต่ไม่ถูกโแลกลงตัวเสียที มาเจอแม่นาง m821 นี่แหละที่ใช่เลย

หลังจากติดตามข่าวคราวว่าไอ้บล๊อค821ที่ลงมายัดในโมเดลก่อนหน้านี้มันจะยังมีปัญหาเหมือนmonsterตัวก่อนๆไหม
ได้ความว่าปลอดโปร่งโล่งสบาย ไอ้ที่เหลือมันก็แค่ปัญหาจากการประกอบการผลิต เมื่อหยอดกระปุกเป็นค่าสู่ขอได้พร้อมจึงตัดสินใจยกขันหมากเลยครับ

และก็ถูกใจจริงตามคำร่ำลือ ขับง่าย สบาย ไปซื้อข้าวแกงใส่ขาสั้นยังชิลขาอ่อนไม่พอง abc23 abc23

GOOD:
จากวันรับรถนั้นผ่านไป รันอินหน้ายางพร้อม เบรคพร้อม เครื่องพร้อม ก็พาเที่ยวเลยครับ

GOOD:
อันตัวผมเองนิวาสสถาน อยู่จรัล13ครับ แวะทักทายขนแก้วชนขวดกันได้

ส่วนนี่เป็นเจ้าของรถตัวจริงครับ
คนเซนต์อนุมัติ 55555555

WEBMASTER(กอล์ฟฟี่):
 mon57 ภาพสวยมากครับพี่กู๊ด  ขับขี่ปลอดภัยนะครับ ไว้มาออกทริปกันครับ mon61

GOOD:

--- อ้างจาก: WEBMASTER(กอล์ฟฟี่) ที่ กันยายน 18, 2015, 03:29:53 PM --- mon57 ภาพสวยมากครับพี่กู๊ด  ขับขี่ปลอดภัยนะครับ ไว้มาออกทริปกันครับ mon61

--- End quote ---

ขอบคุณมากคร้าบบบ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version