COMMUNITY > MONSTER AREA

กระป๋องพลาสติคสีดำฝั่งซ้าย

(1/3) > >>

Drifter:
ผมอยากเอากระป๋องสีดำในวงกลมสีเหลืองออก

เห็น796ตัวนอกไม่มี ผมว่ามันสวยดี มีร้านแนะนำ

หรือวิธีการเอาออกได้มั๊ยครับ

รบกวนหน่อยครับ

mon32 mon32 mon32

Kant_Pattaya:
เคยถามที่ศูนย์ครับ อยากเอาออกเพราะต้องการเปลี่ยนเปนพาร์มคาร์บอน ทางศูนย์บอกถ้าเอาออก วารันตีจะขาด แต่เค้าก็เอาออกกันทั้งนั้นแหละคับ ไม่มีผลเสียอะไร ใส่ไว้เพื่อให้ผ่าน กม.มาตรฐานไอเสียในเมืองไทยเฉยๆ

WEBMASTER(กอล์ฟฟี่):

--- อ้างจาก: Kant_Pattaya ที่ มิถุนายน 04, 2014, 02:06:34 PM ---เคยถามที่ศูนย์ครับ อยากเอาออกเพราะต้องการเปลี่ยนเปนพาร์มคาร์บอน ทางศูนย์บอกถ้าเอาออก วารันตีจะขาด แต่เค้าก็เอาออกกันทั้งนั้นแหละคับ ไม่มีผลเสียอะไร ใส่ไว้เพื่อให้ผ่าน กม.มาตรฐานไอเสียในเมืองไทยเฉยๆ

--- End quote ---
ตามนี้เป้ะคับ  mon57

Restore(ยุทธ์DCG!!):
อยากเอาออกก็เอาออก เถอะครับ ถามศูนย์ๆเค้าก็ต้องตอบแบบนี้เพื่อเซฟตัวเองอยู่ละครับ ตอนผมใช้795 ผมก็รื้อใส่ของแต่งทั้งคัน พอเข้าศูนย์ ก็ไม่เห็นจะบอกว่าวารันตี หมดเลยครับ555

ModelClub:
 เอาออกแล้วต้องอุดรูสายรึเปล่าคับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version