Online Magazines > User Review

ไขรหัส 17x5.5 + 190/55 ใครเล็งๆอยู่เชิญด้านใน

(1/4) > >>

wirun:

ตะเกียบหัก Super corsa BSB ครับ

ใส่แล้วเต็มแบบนี้

ด้านข้างก็เต็มซุ้มพอดีครับ

ขอบด้านขวาครับ

วัดได้ 15 มิลครับ

ด้านซ้ายครับ วัดได้ 10 มิล

วัดจากโซ่ได้ประมาณ 10 มิลครับ

ทีแรกนึกว่าขอบจะบาน  แต่ทาบดูแล้วไม่บานนะครับ  ออกจะพอดีด้วยซ้ำ

ส่วนเรื่องฟิลลิ่งนี่ดีขึ้นเยอะเลยครับ  พับรถ ซิกแซก  ดีมากครับ   แต่ไม่เคยลองที่เกิน 120 นะครับ  ใจผมมีแค่นั้น  mon17

หมดรูปแล้วคร้าบ  mon2

Capt.Jack:
งามมากๆครับ กะลังตัดสินใจระหว่างยาง 180 กับ 190 อยู่พอดี อย่างงี้คงต้องไป 190 ซะแร้วครับ 555

ปล.ติดตั้งจากร้านไหน และราคาเท่าไหร่ครับ ช่วยชี้เป้าที

mit18:
 mon32 mon32 mon32

wirun:

--- อ้างจาก: Capt.Jack ที่ ตุลาคม 28, 2013, 11:23:14 AM ---งามมากๆครับ กะลังตัดสินใจระหว่างยาง 180 กับ 190 อยู่พอดี อย่างงี้คงต้องไป 190 ซะแร้วครับ 555

ปล.ติดตั้งจากร้านไหน และราคาเท่าไหร่ครับ ช่วยชี้เป้าที

--- End quote ---

PM ไปให้แล้วครับ   
***ผมไม่มีส่วนได้เสียกับร้านะครับ  เพียงแค่อะไรดีก็บอกต่อๆกันไป     

Titleo:
สนใจ กำลังจะเปลี่ยน ขอรายละเอียดให้ผมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version