ผู้เขียน หัวข้อ: m795 ขี่ในเมืองถ้าเปลี่ยนสเตอร์หลัง 41 จะขี่ง่ายขึ้นมั้ยครับ  (อ่าน 1059 ครั้ง)

ออฟไลน์ roongie

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
ใช้งานในเมือง รถเยอะ ขี่ไหลรถกระตุกมาก ไม่ค่อยอยากเลี้ยงคลัต ถ้าเปลี่ยนสเตอร์หลัง 41 จะช่วยเรื่องอาการกระตุกมั้ยครับ ขอบคุณไว้ก่อนครับ สำหรับคำตอบ mon32

ออฟไลน์ INNOVATOR

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +4/-0
เห็นแต่น้อยมากครับ
ให้ดี 43-45 จะเห็นผล + ปั๊มคลัชล่างแต่ง ขี่นิ่มๆเลยครับ
It's better to be a pirate than to join the navy.

ออฟไลน์ roongie

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
43-45 นี่มีขายที่ไหนครับ เห็นแต่ 39 41 mon32