COMMUNITY > สมาชิกใหม่ มาทักทายกันได้ครับ

ดีคับ

(1/2) > >>

arno:
หวัดดีทุกคนครับ ปีหน้าคงได้เจอทุกคนนะคับ :)

WEBMASTER(กอล์ฟฟี่):
ชื่อเท่ห์มากครับ  ;)  ไว้จะจัดทริปไปเยี่ยมที่กาญฯ นะคร้าบ  แพลุงหรั่ง รอเราอยู่ ^^

arno:

--- อ้างจาก: WEBMASTER ที่ ตุลาคม 11, 2011, 09:16:18 AM ---ชื่อเท่ห์มากครับ  ;)  ไว้จะจัดทริปไปเยี่ยมที่กาญฯ นะคร้าบ  แพลุงหรั่ง รอเราอยู่ ^^

--- End quote ---
จัดมาคับผม ยินดีต้อนรับทุกคนคับ  :-*

jamesbond1997:
ยินดีที่ได้รู้จักครับ.. 8) 8)

arno:

--- อ้างจาก: jamesbond1997 ที่ ตุลาคม 11, 2011, 02:35:42 PM ---ยินดีที่ได้รู้จักครับ.. 8) 8)

--- End quote ---
ยินดีเช่นกันคับ มีโอกาสไว้พบกันคับ :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version