COMMUNITY > สมาชิกใหม่ มาทักทายกันได้ครับ

สวัสดีครับ Monster696 อุตรดิตถ์ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

(1/1)

k-adprobus:
สวัสดีเพื่อนๆพี่ๆทุกคนนะครับ ผมชื่อเค อยู่อุตรดิตถ์ ขับmonster 696มาได้3ปีแล้ว ไม่ค่อยได้ไปออกทริ๊ปที่ไหนเลย เพราะไม่ค่อยมีเวลาเลยครับ ถ้าเพื่อนๆท่านใดอยุ่ อุตรดิตถ์หรือจังหวัดใกล้เคียง มีทริ๊ปแนะนำ ไม่ไกลมาก หรือนัดทานข้าว จิบกาแฟ จิบเบียร์ ชิลล์ๆ  ทักทายกันมาได้เลยนะครับ ช่วงนี้บรรยากาศน่าออกทริ๊ปมากเลยคร้าบ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version