COMMUNITY > SCRAMBLER DUCATI

อยากทราบวิธีถอดปลายแฮนด์ scrambler ครับ

(1/1)

Winter:
 คือซื้อกระจกปลายแฮนด์จะมาติดเอง แต่ถอดปลายแฮนด์ไม่ออกครับ รบกวนผู้รู้  mon48

WEBMASTER(กอล์ฟฟี่):

--- อ้างจาก: Winter ที่ กันยายน 14, 2015, 10:12:09 PM --- คือซื้อกระจกปลายแฮนด์จะมาติดเอง แต่ถอดปลายแฮนด์ไม่ออกครับ รบกวนผู้รู้  mon48

--- End quote ---

อื่มมมม   ผมก็ไม่แน่ใจ แต่น่าจะ งัดด้วยสันกรรไกร ไหมครับ คุ้น ๆ mon6 (อย่าเชื่อผมมาก)  ลองโทร.ถามร้านแต่งดูนะค้าบ น่าจะพอให้ความรู้กันได้

Winter:

--- อ้างจาก: WEBMASTER(กอล์ฟฟี่) ที่ กันยายน 15, 2015, 02:57:36 AM ---
--- อ้างจาก: Winter ที่ กันยายน 14, 2015, 10:12:09 PM --- คือซื้อกระจกปลายแฮนด์จะมาติดเอง แต่ถอดปลายแฮนด์ไม่ออกครับ รบกวนผู้รู้  mon48

อื่มมมม   ผมก็ไม่แน่ใจ แต่น่าจะ งัดด้วยสันกรรไกร ไหมครับ คุ้น ๆ mon6 (อย่าเชื่อผมมาก)  ลองโทร.ถามร้านแต่งดูนะค้าบ น่าจะพอให้ความรู้กันได้

ขอบคุณครับ จะลองทำดู mon10

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version