COMMUNITY > DIAVEL AREA

ขอความเห็น Diavel Dark vs. Dark Performance 2015

<< < (2/2)

checkycheque:
คุ้มกว่า"มากๆ"ครับ เชื่อผมเถอะ ดีกว่าออกมาแล้วต้องมาใส่ของเพิ่มทีหลัง เว้นแต่ไม่คิดจะใส่ Termi กับล้อ ฟอร์จ ครับ :)

Dirdora2010:

--- อ้างจาก: McGuyver ที่ เมษายน 19, 2015, 12:12:24 PM ---สวัสดีทุกท่านครับ
จะรบกวนขอความเห็นหน่อยครับว่า
คุ้มไหมครับ ถ้าจะออกเป็นตัว dark performance ไปเลย
กับส่วนต่างที่เพิ่มขึ้นมาอีกประมาณ 80,000฿
แต่ได้ท่อ full กับล้อ forged มาด้วยครับ

ตอนนี้จองตัวธรรมดาไป
แต่พอหาข้อมูลแล้วเริ่มลังเลครับ

รบกวนขอความเห็นทุกท่านหน่อยนะครับ
ขอบคุณครับ

--- End quote ---

***รบกวนสอบถามหน่อยครับ*** ไม่ทราบว่าไปจองไว้ที่ไหนครับ สนใจอยู่เหมือนกันครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version