ผู้เขียน หัวข้อ: DCDC Trip @ สวนผึ้ง ราชบุรี วันอาทิตย์ที่ 18 พย 55 นี้ ใครสน เรียนเชิญครับ  (อ่าน 19542 ครั้ง)

ออฟไลน์ porplay(Por)

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +2/-0
  • สองล้อเป็นคำตอบสุดท้าย^^
แจ่มครับ  mon57

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ tauhoo (DCDC)

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +22/-3
    • www.facebook.com/306studiodesign
ผมรอดูรูปคุณปอคนเดียวเลยเนี่ย  mon57 mon57 mon57
ผมขี่ Ducati ไม่ได้ขี่มอเตอร์ไซค์

ออฟไลน์ tt3sabomai

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
  • ไปกันได้หมด...
ขอบคุณ DCDC ทุกคน เป็นทริปที่สนุกมาก ทริปหน้า ขอ Triumph ST3 ไปด้วยนะ  mon10  mon10

With Love
                                                             ต๊อกแต๊ก mon57

ออฟไลน์ bankie

• หล่อขั้นเทพ โพธิ์งาม
  • Moto GP point: +7/-0
ขอบคุณ DCDC ทุกคน เป็นทริปที่สนุกมาก ทริปหน้า ขอ Triumph ST3 ไปด้วยนะ  mon10  mon10

With Love

ยินดีคัฟ Street Triple หล่อและแนวมากคัฟ ว่างๆมา hang out นันนะคัฟ
คนดีใช้ Akra คนบ้าใช้ Zard

ออฟไลน์ tt3sabomai

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • ไปกันได้หมด...

With Love

ยินดีคัฟ Street Triple หล่อและแนวมากคัฟ ว่างๆมา hang out นันนะคัฟ

ยินดีมาก  mon43

ออฟไลน์ PeePo

• *
ขอเปนสมาชิกด้วยคนนะครับ ผมรับรถ(คืน) ประมาณ ปีใหม่ แต่จะไปจอยด้วยหากมีโอกาสนะครับ ชอบกลุ่มนี้มาก เพราะผมก็มือใหม่

ออฟไลน์ ไอ้มดเอ็กซ์(DNT)

• Moto GP point: +1/-0
    • Facebook
ขอเปนสมาชิกด้วยคนนะครับ ผมรับรถ(คืน) ประมาณ ปีใหม่ แต่จะไปจอยด้วยหากมีโอกาสนะครับ ชอบกลุ่มนี้มาก เพราะผมก็มือใหม่

คร้าบผม ว่างๆก็มาแจมกันครับ เน้นฮาและหื่นทุกวันเสาร์ ที่สตาร์บั๊ค CDC 16.00 น. เป็นต้นไปคร้าบบบบ
DCDC ยินดีต้อนรับเด้อออออ
"อัลเบิร์ตคนนี้ไม่ใช่คนโง่ ด้วยความพยายามของคุณแล้ว คุณสามารถทำสิ่งต่างๆได้"

ออฟไลน์ PeePo

• *
ขอบคุณครับผม