ผู้เขียน หัวข้อ: ที่ศูนย์คิดค่า แรงจูนกล่องเท่าไรครับ พร้อมเปลี่ยนกรอง  (อ่าน 1136 ครั้ง)

ออฟไลน์ I3ank DEZ

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +2/-0
ที่ศูนย์คิดค่า แรงจูนกล่องเท่าไรครับ พร้อมเปลี่ยนกรองเพื่อนๆ คนไหนเคยทำบ้างแนะนำหน่อยครับ     

ออฟไลน์ punkpound(ปังปอนด์ DCG!!)><

• หิวโนม
  • VIP ผู้ประสานงานกลุ่ม
  • Moto GP point: +13/-0
  • ><

ออฟไลน์ I3ank DEZ

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +2/-0
ขอบคุณครับ แบบนี้ ยังรับได้ นึกว่าจะแพงกว่านี้ 

ออฟไลน์ dook(ดุ๊ก)

• **
  • Moto GP point: +7/-0
ผมโดนไป 9xx บาทครับ จำเป๊ะๆไม่ได้
จูนตอนแรกออกมาเนียนมาก แทบไม่ตดเลย แต่หลังๆเริ่มตดเยอะขึ้น สงสัยต้องไปจูนใหม่ mon57
นิยามสองสูบ : ชอบกระชาก สับเป็นโดด โหดทุกเกียร์ เมียไม่กล้าซ้อน!!