COMMUNITY > พูดคุย สัพเพเหระ อัพเดททุกข่าวสาร

ชี้แจงเพิ่มเิติม เกี่ยวกับการรับสิทธิ์ลด 10% ร้านแพนด้าไรเดอร์ครับ

<< < (3/3)

DHAMMADA7:
ถ้าไปซื้อหลายๆอย่าง แล้วก็เปิดบิลแยกชำระทำสมาชิกก่อน ค่อยชำระส่วนที่เหลือก็จะได้ลด10%เช่นกันครับ

Merlyn:
 mon40 วันอังคารนี้ 22/1/2023 จะไปรับรถแล้ว อยากได้สติกเกอร์คลับ ไม่ทราบจะรับได้ที่ไหนบ้างอะครับ  mon61

virginist (สต๊อบ):
ตอนนี้เรามีแหวนคลับกันแล้ว น่าจะใช้แทนกันได้เหมือนกันนะครับ  mon10

UN:
วันนี้ไปอุดหนุนมาแล้วและสมัครสมาชิกเรียบร้อยแล้วครับ

คุณชายตั้ม:
แหวนงามมากมาย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version