COMMUNITY > MULTISTRADA AREA

Multistrada Thailand ID:line คุยกัน

(1/6) > >>

minisk2 (NooM):
มิตติ้งครั้งที่1ของเราชาว ชนกลุ่มนัอย มัลติผ่าน ไปได้ด้วยดีซึ่งมากันไม่น้อย

เด่วเราจะลงรูปกันให้ชมนะคับ ส่วนใครที่ยังลังเลตัดสินใจ เชิญมาพูดคุยกันได้คับ

สมาชิกทุกท่านยินดีคับ ครั้งที่2 ต้องมีแน่ๆคับแล้วต้องใหญ่กว่านี้คับ

เฟสบุคกลุ่มนะครับ  Multistrada thailand นะคับ

ครั้งที่ 2 กำลังจะคลอดกำหนดการคับ

suphakan:
เท่าที่ผมทราบมา
ตั้งแต่ ม.ค.-พ.ค. ปีนี้ มี Multistrada จดทะเบียน 29 คัน ครับ
รวมผมด้วย 1 คัน
และวันที่ผมไป service 1000 กม. ที่ ทองหล่อ ก็มีพี่ท่านนึงมารับไป
และมี Pikes peak อีก 6 คัน จอดเรียงรายรอส่งมอบ
นับรวมๆ ก็น่าจะร่วมๆ 40 คัน นะครับ
มีกันแค่นี้แหละครับ
ชนกลุ่มน้อย......

มาแลก ID line ตั้งกลุ่มกันดีป่าวคับ ช่วงนี้มัลติปัญหาเยอะอะ

อัพหน่อยคับ

marnsura:
ชนกลุ่มน้อย ไม่โหลดี ผมชอบ อิอิ

ผมโอ อยู่เพชรบูรณ์ ใช้ตัว 1200s/t 2013 ออกศูนย์อุดรครับ

ID= marnsura

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version