COMMUNITY > PANIGALE AREA

899 ตอนนี้ยังน่าเล่นไหมครับ ปัญหาจุกจิกมีอะไรบ้างครับ

(1/1)

NarinKrub:
สวัสดีครับ พอดีสนใจ 899 ครับ เนื่องจากรูปทรง สมรรถนะ และด้วยราคามือสองที่ลงมาจนสามารถจับต้องได้แล้ว
จึงอยากสอบถามว่า ณ.ปัจจุบัน รุ่นนี้ยังน่าเล่นไหมครับ ปัญหามีเยอะแค่ไหน และสามารถแก้ได้ไหม ค่าบำรุงรักษาเป็นไงบ้าง ตอนนี้ลังเลอยู่สองรุ่นครับ Sf848 กับ 899 กะว่าถ้า 899 จุกจิก อาจจะไป sf848 ครับ ขอบคุณสำหรับคำตอบจากพี่ๆล่วงหน้าครับ

Yochii:
ช่วยรบกวนแนะนำรายละเอียดเพิ่มให้หน่อยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version