COMMUNITY > พูดคุย สัพเพเหระ อัพเดททุกข่าวสาร

กระทู้แนะนำ : มาอัพเดทค่าใช้จ่าย ในการเช็คระยะ ในระยะต่างๆ ของศูนย์บริการกันครับ

(1/26) > >>

INNOVATOR:
อยากให้เพือ่นๆ ช่วย แจ้ง รายละเอียดค่าใช้จ่าย ในการเช็คระยะต่าง ๆ ค่าอะไหล่ ค่าแรง ยิ่งละเอียดยิ่งดี เป็นแนวทางให้กับเพื่อน ๆท่านอื่นนะครับผม
เพราะมีข้อสงสัยถึงความถูกหรือแพงมานานแล้ว เรามารวบรวมเพื่อความชัดเจนกันดีกว่าครับ mon57

ขออนุญาตปักหมุดนี้นะครับผม
webmaster golffy mon32

Q DNT:
ผมโดนพันโลไป 2000กว่าครับ น่าจะ2900 เด๋ยวดูบิลอีกที

Redframe:
น่าจะมีกระทู้ อัพเดทค่าใช้จ่ายตอนเข้าศุนย์ ให้ได้มาโพสบอกกันนะครับ mon10

INNOVATOR:
เห็นบางท่านค่าเช็คที่ พันโล ฟังมาแล้วไม่ค่อยจะเท่ากันเลย
อยากรู้ราคาที่แน่นอน
1,000 km
6,000 km
12,000 km
.... บลา บลา....

Q DNT:
เจอบิลแล้วครับผม ถ้าแค่ค่าเช็ค1000โลผม 2500ครับ ส่วนที่เหลือค่าแรงช่าง mon8 น้ำมันเครื่อง เป็น Agip นะครับไม่ใช่เชล์เห็นว่าราคาเท่ากัน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version