ผู้เขียน หัวข้อ: เขาออกแบบมาอย่างนี้ หรือ เขาใส่มาไม่ครบ มีใครเป็นบ้างไหม  (อ่าน 1518 ครั้ง)

ออฟไลน์ 251191

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
พอดี เมื่อเช้าถอดเปลือกชุดออกว่าจะเอาไปติดสติกเกอร์  แล้ว สังเกต ว่า น๊อตยึดถึงน้ำมัน มันแปลกๆ
ข้างขวา(ฝั่งคันเร่ง)มีน๊อต อยู่ครบดี

แต่ ข้างซ้าย(ฝั่งคลัทช์) แหวนยาง แหวนโลหะ น๊อตตัวผู้ ไม่มี  mon40

อยากถามว่า คันอื่นเป็นไหม หรือ มันต้องเป็นแบบนี้อยู่แล้ว อะครับ

ขอบคุณครับผม

ออฟไลน์ hokoon (โฮ่ DNT)

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +18/-0
ถอดมาสองคันเป็นทั้งสองคันครับ ทั้ง 795, 796
2012 Monster 795 - KhonKaen

ออฟไลน์ 251191

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
ถอดมาสองคันเป็นทั้งสองคันครับ ทั้ง 795, 796

ค่อยโล่งใจหน่อย  นึกว่าไม่สมประกอบ

เบิกอะไหล่ที่ขาดข้างขวามาใส่ข้างซ้าย  ได้ไหมครับ เห็นมันมีเกลียว อยากใส่ให้ครบๆ abc52

ออฟไลน์ NiKong

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +7/-0
    • BKKgame.com ขายเกม PC
ผมเคยถามน็อตสีดำตัวสั้นที่ขันการ์ดท่อ เบิกอันละ 200 อยากจะร้อง  mon48 mon48 mon48
ฝากเว็บขายเกมส์ไว้หน่อยจ้า